Mbosso is having a hell of a torrid time over the past few days. he was hit hard by the sudden passing of his baby mama and he mourned her so earnestly it was heartbreaking to witness:

Mungu amueke pahali pema peponi: Meet Mbosso deceased baby mama (PHOTOS)

LICHA YA VIPINGAMIZI VINGI JUU YA MIMI KUWA NA WEWE TAKRIBANI AU NDANI YA ZAIDI YA MIAKA MITANO (5) ILIYOPITA, HATUKUACHA KUONYESHANA NI KIASI GANI TULIKUWA TUNAHITAJIANA SANA KWENYE SAFARI YETU YA MAISHA , JAPO JITIHADA ZETU HAZIKUWEZA KUFANIKISHA MIMI NA WEWE KUWA PAMOJA .., ILA MBEGU TULIYOIPANDA VUNO LETU ULICHAGUA LIWE SIRI BAINA YANGU MIMI NA WEWE.., SIKUKUBISHIA JAPO MWAZONI NILIKUKATALIA KWA SABABU ‘NAJIJUA KIFUA CHA KUFICHA SIRI SINA..’ , ILA NIKAKUAHIDI SITADIRIKI KUITOA POPOTE NA HATA WALIOTUHISI TULIKUWA TUNAWAKATALIA.., IWE FARAGHA AU MBELE YA HADHIRA TULITAMKA SIO KWELI, HAPANA, HAKUNA KITU KAMA HICHO..’ HAYO NDO YALIKUWA MAJIBU YETU.., “SASA UMEONDOKA BILA KUNIPA RUKSA JUU YA HILI JE, NIENDELEE KUITUNZA HII SIRI .., NA JE, ANAVYOENDELEA KUKUA AKIJA KUNIULIZA NA NIKWAMBIA MAMA ALISEMA UWE SIRI ATANIELEWA KWELI ”..” ?.. WALLAH MOYO WANGU UNAUMA MARTHA , HUKUPASWA KUONDOKA WAKATI HUU, MAPEMA MNO DAH ..!! “NENDA MARTHA MWINGI FURAHA NA UCHESHI , HATA MAMA KASEMA LEO MSIBANI..:, ‘ JANA ULIKUWA UNATABASAMU HADI ULIPOFUMBA MACHO , “INNALILLAH WAINNAILAIH RAAJUUN ” ..’ MWENYEZI MUNGU AKUPE KAULI THABITI INSHAALLAH.., ‘ LALA SALAMA MARTHA 🙏

But even with a heavy heart, he is busy working hard on his craft and he has found the time to release the music video to his latest hit featuring Reekado Banks, Shilingi.