Vibrant singer Victoria Kimani took to social media to be an advocate for women rights.

This followed after Cyprian Nyakundi blasted a photo of her and Akothee online.


Penning down her thoughts in Kiswahili, Victoria suggests that society need to change their perspective of women

“what kind of a woman would she be, if she doesn’t touch on matters that affect ladies psychological, emotional and physical. “

She then addresses those who judge her when things go wrong, but don’t applaud her on her wins,

According to a few good-minded people, all women are equal !! Why not judge me for the fruits of my work, or for the dynamics I show in daily life? Why do not you condemn me instead of judging me for evil?

The effects of disrespect, the women we know, and the ones we do not know, are that we teach the community, the senses to take care of the sisters and moms!”

Victoria, further states why she writes music and what message she always wants to deliver and inspire generations through her songs adding;

” My poems, they give women a motivation, and I talk about the chnagamoto we are experiencing through our Life as women.”

Read Also;

” I have smoked cigarettes for 32 years” Gilad confesses an addiction he battled to quit

View this post on Instagram

Nitakua mwanamke wa aina gani kama kama sita ongea mambo yanayo tuumiza sisi kisaikolojia,kiroho na kimwili.Mtazamo wa jamii yetu kwa wanawake unahitaji kubadilika. Kuanzia wauguzi wakike, wafanyi kazi wa nyumbani, waalimu, wafanyi biashara, wanasiasa, waburudishaji, wamiliki wa biashara, matajiri wanawake, maskini wanawake, wamama, madada.. watoto wakike, na hata mtoto wa kike akiwa tumboni mwa mamake….. Kulingana na watu wachache wenye akili finyu, wanawake wote wako sawa!! Mbona usinihukumu kwa matunda ya kazi yangu, au kwa mienendo ninayo-ionyesha katika Maisha ya kila siku? Mbona usinihukumi kwa hilo badala ya kunihukumu kwa maovu?? Hata mwenyezi mungu, ambaye mwanawe Yesu Christo, aliwaambia wanaume waliotaka kumtupia yule mwanamke Malaya mawe , ya kwamba; “asiye na dhambi, miongoni mwao, awe wa kwanza kutupa jiwe! Athari za kutowaheshimu, wanawake tunaowajua, na tusiowajua, ni kwamba tunaifundisha jamii, nama ya kuwachukulia dada zaka, na mamako! Sitatukana family yako, wala watu unaowapenda, kwa sababu, nina uhakika unafahamu uchungu wake! Je, unafahamu kwamba, mimi ni mtoto wa mtu, dadake mtu, na kama kioo cha jamii, kuna wanawake wengi, ambao, wananiangalia kama kielelezo kwao? Natumia muziki wangu kuhamasisha mabadiliko katika kizazi changu na kizazi kinachokuja. Mashairi yangu, yanawapa wanawake motisha, na naongelea chnagamoto tunazopitia Maisha yetu kama wanawake. Dhana uliyoileta kwetu, ni za kiubaguzi kwa wanawake, ni za kukera, na kutia kichefu chefu, na zinavunja moyo. Nimeongea katika jukwaa la umoja wa mataifa (United Nations) kuhusu umuhimu wa wanawake kua na sauti katika jamii yetu. Na fanya kazi kwa bidi, sijawahi kuwa na sugar dady, na siwahukumu wanaofanya hivo. DNaomba, nafunga , na naweka nguvu zangu zote katika muziki wangu, na napenda ninachokifanya. Siko hapa kukudhalilisha, bali niko hapa kukuinua. Cyprian Nyakundi Sikuwahi kukujua, mpaka uliponitaja mimi na mmoja wa marafiki zangu wa karibu Akothee. Lakini nafurahi kujuana na wewe mtandaoni. Kunijua, ni kunipenda, na pia ni kuniheshimu mimi, na juhudi zangu za kimaisha. Namtakia kila anayesoma huu ujumbe Amani na Furaha! #NOTFORSALE VIDEO OUT TOMORROW ! Respect the Woman.

A post shared by victoriakimani (@victoriakimani) on

Reactions
  • Fascinated
  • Happy
  • Sad
  • Angry
  • Bored
  • Afraid